Home » Aisha Buhari Ta Ce Babu Shugaban Ƙasa da Zai Sake Fita Neman Magani

Aisha Buhari Ta Ce Babu Shugaban Ƙasa da Zai Sake Fita Neman Magani

by Anas Dansalma
0 comment
Aisha Buhari Sha Alwashin Babu Wani Shugaban Ƙasa da Zai Sake Fita Waje Neman Lafiya

Uwar gidan shugaban ƙasa Muhammadu Buhari, Hajiya Aisha Buhari, ta ce, daga yanzu babu buƙatar wani shugaban Najeriya ya fita ƙasar waje domin duba lafiyarsu.

Hajiya Aisha Buhari, ta bayyana haka ne bayan da shugaba Buhari, ya ƙaddamar da sabon sashen duba lafiyar shugaban ƙasa da aka gina a asibiti a fadar mulki ta Villa wanda aka kashe wa naira biliyan 21.

Ta ce an samar da asibitin ne tun shekaru 6 baya, bayan da maigidanta ya jima yana zaman jinya a ƙasar waje.

Haka kuma, ta bayar da tabbacin cewa samar da asibitin ya wadatar da shugabannin Najeriya da iyalansu buƙatar fita waje neman magani ba, amma za su iya fita waje ne kawai don taimaka wa abokan aikinsu a ƙasashen waje.

You may also like

Leave a Comment

Muhasa TVR kafa ce ta labarai mai cikakkiyar rajista wadda manufarta ita ce ilimantarwa, da wayar da kai da Inganta al’adun Hausawa da kuma nishaɗantarwa.
Muna nan a kan titin Guda Abdullahi gida mai lamba 19 a Farm Centre, jihar Kano.

Ra'ayi

Labarai da Dumi-dumi

©MuhasaTVR 2023. Ku nemi izini kafin yin amfani da duk abin da aka wallafa a wannan shafi

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?