Home » Shugaba Tinubu Ya Ayyana Sunayen Mutane 3 a Matsayin Hadimansa

Shugaba Tinubu Ya Ayyana Sunayen Mutane 3 a Matsayin Hadimansa

by Anas Dansalma
0 comment
Shugaba Tinubu Ya Ayyana Sunayen Mutane 3 a Matsayin Hadimansa

Zaɓaɓɓen shugaban ƙasar nan, Bola Ahmad Tinubu, ya ayyana sunanayen wasu mutane uku a matsayin masu taimaka masa cikin ƙunshin gwamnatinsa wacce ta fara a yau.

Mutanen da shugaban ƙasar ya naɗa sun haɗa da:

Ambasada Kunle Adeleke a matsayin cif-furotakwal na shugaban ƙasa.

Sai kuma tsohon kwamishinan labarai na jihar legas, Dele Alake, a matsayin mai Magana da yawun shugaban ƙasa.

Na ukun shi ne Olusegun Dada a matsayin mashawarci na musamman ga shugaban ƙasa kan kafafen sada zumunta na zamani.

Ana sa ran cewa shugaban ƙasar zai kammala naɗe-naɗensa ne cikin kwanaki 60 kamar yadda kundin tsarin mulki ya tanada wanda ya haɗa da muƙaman da ke buƙatar sahalewar majalisun ƙasar nan.

You may also like

Leave a Comment

Muhasa TVR kafa ce ta labarai mai cikakkiyar rajista wadda manufarta ita ce ilimantarwa, da wayar da kai da Inganta al’adun Hausawa da kuma nishaɗantarwa.
Muna nan a kan titin Guda Abdullahi gida mai lamba 19 a Farm Centre, jihar Kano.

Ra'ayi

Labarai da Dumi-dumi

©MuhasaTVR 2023. Ku nemi izini kafin yin amfani da duk abin da aka wallafa a wannan shafi

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?