Home » Shugabannin Ƙungiyar Kano Leads sun kawo ziyara Muhasa

Shugabannin Ƙungiyar Kano Leads sun kawo ziyara Muhasa

by Muhammad Auwal Suleiman
0 comment
Kanoleads-muhasa

Shugabannin Ƙungiyar Kano Leads – Da Ruwana – sun kawo ziya gidan rediyon nan  da talabijin na Muhasa a yau Litinin, inda suka zo da buƙatun haɗa gwiwa a gudu tare a tsira tare.

Kano Leads Kungiya ce mai zaman kanta,  ta waɗanda suka damu da cigaban Kano da Kanawa, kuma masu fafutukar ganin sun kawo canji mai ɗorewa a fannoni da dama da suka haɗa da ilimi, da kiwon lafiya, da tattalin arziki, da tsaro, da muhalli, da cigaban al’umma, da kuma samar da ababen inganta rayuwa.

Galibin ƴan ƙungiyar sun yi ritaya bayan sun sadaukar da kai sun bauta wa ƙasa tuƙuru, amma duk da haka sun jajirce  wajen cigaba da taimaka wa al’ummarsu.

MUHASA

GA CIKAKKEN RAHOTON:

You may also like

Leave a Comment

Muhasa TVR kafa ce ta labarai mai cikakkiyar rajista wadda manufarta ita ce ilimantarwa, da wayar da kai da Inganta al’adun Hausawa da kuma nishaɗantarwa.
Muna nan a kan titin Guda Abdullahi gida mai lamba 19 a Farm Centre, jihar Kano.

Ra'ayi

Labarai da Dumi-dumi

©MuhasaTVR 2023. Ku nemi izini kafin yin amfani da duk abin da aka wallafa a wannan shafi

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?