Home » Tsaron Najeriya ba abu ne mai sauki ba ~ a cewar tsohon hafsan sojin Najeriya

Tsaron Najeriya ba abu ne mai sauki ba ~ a cewar tsohon hafsan sojin Najeriya

by Anas Dansalma
0 comment
Lucky Irabor

Tsohon babban hafsan tsaron Najeriya Janar Lucky Irabor mai ritaya, ya ce samar da tsaro ga babbar ƙasa irin Najeriya abu ne mai wahala duk da za a iya yin hakan.

Janar Irabor ya bayyana haka ne cikin wani jawabi da ya gabatar a wajen taron karramawar barin aiki da aka shirya masa a barikin soji na Mogadishu Cantonment da Abuja babban birnin ƙasar.

Ya ce akwai jan aiki mai yawa a gaban sojojin ƙasar na bai wa ƙasar tsaron da take buƙata.

You may also like

Leave a Comment

Muhasa TVR kafa ce ta labarai dake da cikakkiyar rejista da ke da manufa ta ilimantarwa, wayar da kai Inganta al’adun Hausawa da kuma nishaɗantarwa.

Ofishinmu yana nan a kan titin Guda Abdullahi dake Farm Centre a jihar Kano. 

Ra'ayi

Labarai da Dumi-dumi