Home » Ƙungiyar ‘Yan Jaridu Ta Ƙasa, NUJ, Ta Taya Sabon Hadimin Gwamnan Kano Murna

Ƙungiyar ‘Yan Jaridu Ta Ƙasa, NUJ, Ta Taya Sabon Hadimin Gwamnan Kano Murna

by Anas Dansalma
0 comment
Ƙungiyar ‘Yan Jaridu, NUJ, Ta Ƙasa Ta Taya Sabon Hadimin Gwamnan Kano Murna

Ƙungiyar ‘Yan Jaridu ta ƙasa reshen jihar Kano ta taya sabon jami’in yaɗa labarai na gwamnan jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf.

Sanarwar taya murnar wacce ta samu sa-hannu ciyaman ɗin ƙungiyar kwamared Abbas Ibrahim da sakataren ƙungiyar kwamared Abba Murtala waɗanda suka ce an ajiye ƙwarya a gurbinta saboda irin ƙwarewa da yake da ita.

Ƙungiyar ta yi wa Sunusi Bature Dawakin Tofa fatan zai gudanar da ayyukansa cikin nasara.

You may also like

Leave a Comment

Muhasa TVR kafa ce ta labarai mai cikakkiyar rajista wadda manufarta ita ce ilimantarwa, da wayar da kai da Inganta al’adun Hausawa da kuma nishaɗantarwa.
Muna nan a kan titin Guda Abdullahi gida mai lamba 19 a Farm Centre, jihar Kano.

Ra'ayi

Labarai da Dumi-dumi

©MuhasaTVR 2023. Ku nemi izini kafin yin amfani da duk abin da aka wallafa a wannan shafi

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?