©MuhasaTVR 2023. Ku nemi izini kafin yin amfani da duk abin da aka wallafa a wannan shafi
APC Ta Yi Watsi Da Sakamakon Zaɓen Kano
INEC Ta Ayyana Zaɓen Jihar Adamawa a Matsayin Wanda Bai Kammala Ba
Hukumar zaɓe mai zaman kanta a jihar Zamfara ta bayyana Dauda Lawal Dare a matsayin …
Katsina: Ɗan Takarar PDP Ya Ƙi Amincewa da Sakamakon Zaɓe
An Dakatar Tattara Sakamakon Zaɓen Gwamna a jihar Adamawa
Zaɓe: Wani Shugaban Majalisa Ya Sha Kaye a Hannun Wani Matashi
Kano: Al’ummar Rijiyar Zaki Sun Zargi Wasu da Yunkurin Satar Akwatin Zabe
Kano:An Harbe Wani Kantsila Kan Zargin Satar Akwati
Wani ɗan takarar sanata na shiyyar Yamma na jihar Nassarawa Wakili Kabiru-Muhammad, ya shigar da …
by Aishatu Sule
Ɗan takarar gwamnan na jam’iyyar Labour Party a jihar Adamawa, Umar Mustapha Otumba ya sanar …