Home » An Kama Ɗan Fashi Da Miliyan 4.9 A Kano

An Kama Ɗan Fashi Da Miliyan 4.9 A Kano

by Muhammad Auwal Suleiman
0 comment
Nasarawa: Rundunar 'Yan Sandan Najeriya Ta Kame Masu garkuwa da Mutane 26

Rundunar ’Yan Sandan Najeriya A Jihar Kano, ta sanar da kama wani babban ɗan fashi da makami.

Mai magana da yawun rundunar a Kano SP Abdullahi Haruna Kiyawa ne ya bayyana cewa sun kama mutumin da ake zargin ƙasurgumin ɗan fashi ne.

An sami ɗan fashin da kuɗi kimanin Naira miliyan 4 da dubu ɗari 9 da tamanin.

Kazalika an samu a samu bindiga ƙirar AK-47 guda biyu da kuma alburusai 47.

‘Yan Sanda sun yi nasarar kama ɗan fashin ne da ƙarfe 6 na safiyar ranar Talata ne.

SP Haruna Kiyawa ya bayyana kama ƙasurgumin ɗan fashin mai suna Hassan Iliya, mai shekara 35 da ke Alhazawa a ƙaramar hukumar Musawa ta Jihar Katsina

You may also like

Leave a Comment

Muhasa TVR kafa ce ta labarai mai cikakkiyar rajista wadda manufarta ita ce ilimantarwa, da wayar da kai da Inganta al’adun Hausawa da kuma nishaɗantarwa.
Muna nan a kan titin Guda Abdullahi gida mai lamba 19 a Farm Centre, jihar Kano.

Ra'ayi

Labarai da Dumi-dumi

©MuhasaTVR 2023. Ku nemi izini kafin yin amfani da duk abin da aka wallafa a wannan shafi

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?